Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ETTD7321F25 |
| LIXINC Part # | RN73R2ETTD7321F25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ETTD7321F25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ETTD7321F25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 7.32 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| AC0603FR-074K99L | RES SMD 4.99K OHM 1% 1/10W 0603 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD22R1D25 | RES 22.1 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1GNF5601C | RES SMD 5.6K OHM 1% 1/20W 0201 | 7413 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P06J513V | RES SMD 51K OHM 5% 1/2W 0805 | 3138 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD1301C | RES 1.3K OHM 0.25% 1/3W 1206 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012V-2211-P-T1 | RES SMD 2.21KOHM 0.02% 1/8W 0805 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y116957K1740T9L | RES SMD 57.174K OHM 0.4W J LEAD | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206BKE796R | RES 796 OHM 0.1% 1/3W 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSLP1206R0100FEA | RES 0.01 OHM 1% 1W 1206 | 93901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD7962B10 | RES 79.6K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805604KBETA | RES 604K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD9421A05 | RES 9.42K OHM 0.05% 1/10W 0603 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342H07B221DRWS | RES SMD 221 OHM 1% 1/4W 1206 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10906 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.15960 | $0.1596 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.