Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73H1HTTC61R9D |
| LIXINC Part # | RK73H1HTTC61R9D |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 61.9 OHM 0.5% 1/20W 0201 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73H1HTTC61R9D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73H1HTTC61R9D |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 61.9 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.05W, 1/20W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0201 (0603 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0201 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.024" L x 0.012" W (0.60mm x 0.30mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.010" (0.26mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RG1005N-3322-D-T10 | RES SMD 33.2KOHM 0.5% 1/16W 0402 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW080547R5BETA | RES 47.5 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD7231D100 | RES 7.23K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 996 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR18EZPJ391 | RES SMD 390 OHM 5% 1/2W 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD2002B50 | RES 20K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 909 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0100FR-073M4L | RES SMD 3.4M OHM 1% 1/32W 01005 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1141F50 | RES 1.14K OHM 1% 1/10W 0603 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF1210FT71K5 | RES 71.5K OHM 1% 1/3W 1210 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV732HTTE1374F | RES 1.37M OHM 1% 1/2W 2010 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1691B25 | RES 1.69K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR017684F | RES SMD 7.68M OHM 1% 1W 2512 | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD5693C25 | RES 569K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0402JT910K | RES 910K OHM 5% 1/16W 0402 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10989 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04356 | $0.04356 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.