Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RG3216P-1270-D-T5 |
| LIXINC Part # | RG3216P-1270-D-T5 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 127 OHM 0.5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RG3216P-1270-D-T5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RG3216P-1270-D-T5 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 127 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73H2HTTE51R1D | RES 51.1 OHM 0.5% 3/4W 2010 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD3702B05 | RES 37K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD5491A05 | RES 5.49K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U0XJ334Y | RES 330K OHM 5% 1/32W 01005 | 20956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2840B25 | RES 284 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608V-621-W-T5 | RES SMD 620 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD9420C10 | RES 942 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD2152B10 | RES 21.5K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCS0402HC2002FE000 | RES SMD 20K OHM 1% 1/16W 0402 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02070C1008FBS00 | RES SMD 1 OHM 1% 1W MELF | 971 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CH0402-10RJGT | CH 0402 10U 5% G TR | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2872F50 | RES 28.7K OHM 1% 1/8W 0805 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PB3B1622V | RES SMD 16.2K OHM 0.1% 1/5W 0603 | 9556 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10858 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04489 | $0.04489 |
| 5000 | $0.04489 | $224.45 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.