Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | D55342E07B150DRT5 |
| LIXINC Part # | D55342E07B150DRT5 |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 150 OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | D55342E07B150DRT5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | D55342E07B150DRT5 |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | Military, MIL-PRF-55342, RM1206 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 150 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military, Non-Inductive |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 150°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.033" (0.84mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | R (0.01%) |
| RN73R2ATTD4301F50 | RES 4.3K OHM 1% 1/8W 0805 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805DRD0714R3L | RES SMD 14.3 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD6261B05 | RES 6.26K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD5602D | RES 56K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2010DKE07634RL | RES SMD 634 OHM 0.5% 1/2W 2010 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0603FR-071R87L | RES SMD 1.87 OHM 1% 1/10W 0603 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1820D100 | RES 182 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 865 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ATTD27R0F | RES 27 OHM 1% 1/4W 0805 | 1061 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603DRD0748R7L | RES SMD 48.7 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD95R3B25 | RES 95.3 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805FRE07165KL | RES SMD 165K OHM 1% 1/8W 0805 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03F1130V | RES 113 OHM 1% 1/10W 0603 SMD | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AF0805JR-0715ML | RES SMD 15M OHM 5% 1/8W 0805 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10996 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $1.84296 | $1.84296 |
| 500 | $1.84296 | $921.48 |
| 1000 | $1.75520 | $1755.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.