Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-U03F1130V |
| LIXINC Part # | ERJ-U03F1130V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 113 OHM 1% 1/10W 0603 SMD |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-U03F1130V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-U03F1130V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-U03 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 113 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| AF0805JR-0715ML | RES SMD 15M OHM 5% 1/8W 0805 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603WRB07453RL | RES SMD 453 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 969 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD60R4D | THICKFILM RESISTOR 0805 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCS1206FT2K05 | RES 2.05K OHM 1% 1/4W 1206 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW08052K05BECN | RES 2.05K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1800C25 | RES 180 OHM 0.25% 1/4W 1210 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCR03ERTF2370 | RES SMD 237 OHM 1% 1/10W 0603 | 1258 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H10B9E09RWS | RES SMD 9.09K OHM 1% 1/2W 1010 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H06B160KRWS | RES SMD 160K OHM 5% 0.15W 0705 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512B220RJS2 | RES SMD 220 OHM 5% 3.5W 2512 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-9761-D-T5 | RES SMD 9.76K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD28R4F100 | RES 28.4 OHM 1% 1/10W 0603 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT06030D4702BP500 | RES SMD 47K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 4604 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10889 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01857 | $0.01857 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.