Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AT0603CRD074K99L |
| LIXINC Part # | AT0603CRD074K99L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 4.99K OHM 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AT0603CRD074K99L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AT0603CRD074K99L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.99 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ETTD77R7D100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 945 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD5560C50 | RES 556 OHM 0.25% 1/16W 0603 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM2615JT5R60 | RES 5.6 OHM 5% 1W 2615 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1JTTD26R7D | RES 26.7 OHM 0.5% 1/3W 0603 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-B3CFR02V | RES 0.02 OHM 1/2W 0805 WIDE | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P06F1652V | RES SMD 16.5 KOHM 1% 1/2W 0805 | 999 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1800A05 | RES 180 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P03J4R7V | RES SMD 4.7 OHM 5% 1/5W 0603 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1E732RBTD | RES 732 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRE0768RL | RES SMD 68 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2512R0120FEK | RES 0.012 OHM 1% 1W 2512 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0603DRE07620RL | RES SMD 620 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1092F100 | RES 10.9K OHM 1% 1/4W 1206 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10907 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.09118 | $0.09118 |
| 5000 | $0.09118 | $455.9 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.