Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RP73D2B33K2BTG |
| LIXINC Part # | RP73D2B33K2BTG |
| Mtengenezaji | TE Connectivity AMP Connectors |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 33.2K OHM 0.1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RP73D2B33K2BTG Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RP73D2B33K2BTG |
| Chapa: | TE Connectivity AMP Connectors |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | TE Connectivity AMP Connectors |
| mfululizo: | RP73, Holsworthy |
| kifurushi: | Strip |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 33.2 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±15ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| PCR1206-4K7J1 | RES SMD 4.7K OHM 5% 1/3W 1206 | 4801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| UCR03EVPFLR180 | RES 0.18 OHM 1% 1/4W 0603 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1201F10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRD0714K3L | RES SMD 14.3K OHM 1/10W 0603 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1ETTP60R4F | RES 60.4 OHM 1% 1/8W 0402 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ATTD1103D | RES 110K OHM 0.5% 1/4W 0805 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD6493F50 | RES 649K OHM 1% 1/4W 1206 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD3650B10 | RES 365 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U02D9530X | 0402 ANTI-SULFUR RES. , 0.5%, 95 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6D3402V | RES 34K OHM 0.5% 1/2W 0805 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD1583D | RES 158K OHM 0.5% 1/5W 0603 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW08052R32FKTA | RES SMD 2.32 OHM 1% 1/8W 0805 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1ETTP564J | RES 560K OHM 5% 1/8W 0402 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10987 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.67536 | $0.67536 |
| 250 | $0.67536 | $168.84 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.