Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | PHP00805E3790BBT1 |
| LIXINC Part # | PHP00805E3790BBT1 |
| Mtengenezaji | Vishay |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 379 OHM 0.1% 5/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | PHP00805E3790BBT1 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | PHP00805E3790BBT1 |
| Chapa: | Vishay |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay |
| mfululizo: | PHP |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 379 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.63W, 5/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Flame Proof, Moisture Resistant, Safety |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.080" L x 0.050" W (2.03mm x 1.27mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.033" (0.84mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| PHP00805E6193BBT1 | RES SMD 619K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B1HTTC1R1J | RES 1.1 OHM 5% 1/20W 0201 | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0603100RJNTC | RES SMD 100 OHM 5% 1/10W 0603 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD3R32F | RES 3.32 OHM 1% 1/5W 0603 | 831 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2VRW1131X | RES 1.13K OHM 0.05% 1/10W 0402 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD43R0B50 | RES 43 OHM 0.1% 1/4W 1210 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL0805R0800FEB | RES 0.08 OHM 1% 1/8W 0805 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD4421B05 | RES 4.42K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732ETTD1R1G | CURRENT SENSE RESISTOR | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C2A22KBTDF | RES SMD 22K OHM 0.1% 1/10W 0805 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV732HTTE9764F | RES 9.76M OHM 1% 1/2W 2010 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD43R2D50 | RES 43.2 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV731JTTD515J | RES 5.1M OHM 5% 1/10W 0603 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10966 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.63920 | $0.6392 |
| 1000 | $0.63920 | $639.2 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.