Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | Y174562R5000Q0R |
| LIXINC Part # | Y174562R5000Q0R |
| Mtengenezaji | VPG Foil |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 62.5 OHM 1/4W J LEAD |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | Y174562R5000Q0R Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | Y174562R5000Q0R |
| Chapa: | VPG Foil |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | VPG Foil |
| mfululizo: | SMR1DZ |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 62.5 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.02% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Metal Foil |
| vipengele: | Moisture Resistant, Non-Inductive, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±0.2ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 175°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 J-Lead |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | SMD |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.236" L x 0.126" W (5.99mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.110" (2.79mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RCS0603J3R9CS | RES 3.9 OHM 5% 1/20W 0201 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD4702A10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0603FR-0711K8L | RES SMD 11.8K OHM 1% 1/10W 0603 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1643F50 | RES 164K OHM 1% 1/8W 0805 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R0160FEK18 | RES 0.016 OHM 1% 1W 2010 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP56R0C50 | RES 56 OHM 0.25% 1/16W 0402 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD12R4F | RES 12.4 OHM 1% 1/4W 0805 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PHP00805H2340BBT1 | RES SMD 234 OHM 0.1% 5/8W 0805 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12067M50JNTA | RES SMD 7.5M OHM 5% 1/4W 1206 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W270RGWB | RES SMD 270 OHM 2% 1.5W 0603 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DTC113K | RES 113K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 924 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR18EZPF61R9 | RES SMD 61.9 OHM 1% 1/4W 1206 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2520C10 | RES 252 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10907 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $7.38150 | $7.3815 |
| 2500 | $6.79875 | $16996.875 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.