Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2ATTD4752D10 |
| LIXINC Part # | RN73H2ATTD4752D10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 47.5K OHM 0.5% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2ATTD4752D10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2ATTD4752D10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 47.5 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RT0603DRE0728RL | RES SMD 28 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 832 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0805B19R1E1 | RES SMD 19.1 OHM 0.1% 1/10W 0805 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6D36R0V | RES 36 OHM 0.5% 1/2W 0805 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 356062RFT | RES 3560 62R 1% | 2825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DKE340R | RES 340 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD4273C50 | RES 427K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN10B2801CT5-25 | RES SMD 2.8K OHM 0.1% 1/10W 0805 | 10874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2BTTD9313F | RESISTOR THICK FILM 1206 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206BRC07150RL | RES SMD 150 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU080511K0BZEN00 | RES SMD 11K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC1206FR-0775RL | RES SMD 75 OHM 1% 1/4W 1206 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E06B1B30PWS | RES SMD 1.3K OHM 0.1% 0.15W 0705 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGCQ1206F390R | CRGCQ 1206 390R 1% | 40917 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10998 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.18425 | $0.18425 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.