Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW040256R0DETD |
| LIXINC Part # | TNPW040256R0DETD |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 56 OHM 0.5% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW040256R0DETD Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW040256R0DETD |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 56 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Military |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| TNPW12061K50BYEN | RES 1.5K OHM 0.1% 2/5W 1206 | 2774 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06033K40DKTAP | RES SMD 3.4K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW04022K00BYEP | RES 2K OHM 0.1% 1/10W 0402 | 1407 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1JTTD2153D | RES 215K OHM 0.5% 1/5W 0603 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402F1R8CS | RES 1.8 OHM 1% 1/32W 01005 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR041302F | RES SMD 13K OHM 1% 1/2W 1210 | 839 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRD076K98L | RES SMD 6.98K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 1006 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2010R0680FTA18 | RES 0.068 OHM 1% 1W 2010 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP51R7F50 | RES 51.7 OHM 1% 1/16W 0402 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603CRE074K12L | RES SMD 4.12K OHM 1/10W 0603 | 989 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW06034K42FKEA | RES SMD 4.42K OHM 1% 1/10W 0603 | 1373 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD1100B | RES 110 OHM 0.1% 1/4W 0805 | 976 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR10EZPJ2R7 | RES SMD 2.7 OHM 5% 0.4W 0805 | 18411 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10998 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.20748 | $0.20748 |
| 10000 | $0.20748 | $2074.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.