Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0603CRE074K12L |
| LIXINC Part # | RT0603CRE074K12L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 4.12K OHM 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0603CRE074K12L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0603CRE074K12L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.12 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW06034K42FKEA | RES SMD 4.42K OHM 1% 1/10W 0603 | 1456 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD1100B | RES 110 OHM 0.1% 1/4W 0805 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR10EZPJ2R7 | RES SMD 2.7 OHM 5% 0.4W 0805 | 18324 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1063A10 | RES 106K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP1206K3482FBT | RES SMD THICK FILM 1206 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U6RD4641V | RES 4.64K OHM 0.5% 1/8W 0805 SMD | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U1TF1102U | RES 11K OHM 1% 1W 2512 SMD | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U12F2R15U | RES 2.15 OHM 1% 3/4W 1812 SMD | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCU08050D2052BP500 | RES SMD 20.5K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD7413B10 | RES 741K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342H07B1H20RWS | RES SMD 1.2K OHM 2% 1/4W 1206 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCS04020C3651FE000 | RES SMD 3.65K OHM 1% 1/10W 0402 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RLP73K3AR20JTE | RES 0.2 OHM 5% 2W 2512 | 2163 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10834 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04856 | $0.04856 |
| 5000 | $0.04528 | $226.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.