Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AA0603FR-07523RL |
| LIXINC Part # | AA0603FR-07523RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 523 OHM 1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AA0603FR-07523RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AA0603FR-07523RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AA |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 523 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±150ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RMCF0805JT9R10 | RES 9.1 OHM 5% 1/8W 0805 | 856 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPV12101M20BEEN | RES SMD 1.2M OHM 0.1% 1/3W 1210 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342H07B10B6RWS | RES SMD 10.6K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F1JTTD5231B | RES 5.23K OHM 0.1% 1/5W 0603 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF2512FT8M20 | RES 8.2M OHM 1% 1W 2512 | 916 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD5833B50 | RES 583K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1TNF1182U | RES SMD 11.8K OHM 1% 1W 2512 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PTN1206E6261BST1 | RES SMD 6.26K OHM 0.1% 0.4W 1206 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2BTTD2211D | RES 2.21K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 953 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD4481D25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S14F6042U | RES SMD 60.4K OHM 1% 1/2W 1210 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP3201D10 | RES 3.2K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW2512324RFKEG | RES SMD 324 OHM 1% 1W 2512 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10986 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01282 | $0.01282 |
| 5000 | $0.01223 | $61.15 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.