Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ESR18EZPF5490 |
| LIXINC Part # | ESR18EZPF5490 |
| Mtengenezaji | ROHM Semiconductor |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 549 OHM 1% 1/2W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ESR18EZPF5490 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ESR18EZPF5490 |
| Chapa: | ROHM Semiconductor |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | ROHM Semiconductor |
| mfululizo: | ESR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 549 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73B1JRTTD685J | RES 6.8M OHM 5% 1/10W 0603 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCT06030D6201BP100 | RES SMD 6.2K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02040C2323FB300 | RES 232K OHM 1% 1/4W MELF 0204 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD2260D | THICKFILM RESISTOR 0805 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HRG3216P-1331-D-T5 | RES SMD 1.33K OHM 0.5% 1W 1206 | 922 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2512R1200FEB | RES 0.12 OHM 1% 1W 2512 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12106R34FKEA | RES SMD 6.34 OHM 1% 1/2W 1210 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03F5360V | RES 536 OHM 1% 1/10W 0603 SMD | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRD07154RL | RES SMD 154 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD3002F | RES 30K OHM 1% 1/3W 1206 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1372F25 | RES 13.7K OHM 1% 1/16W 0603 | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ATTD36R5F | RES 36.5 OHM 1% 1/4W 0805 | 13528 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSRN2010FTR750 | RES 0.75 OHM 1% 1W 2010 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10837 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01725 | $0.01725 |
| 5000 | $0.01647 | $82.35 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.