Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73G2ATTD2260D |
| LIXINC Part # | RK73G2ATTD2260D |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | THICKFILM RESISTOR 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73G2ATTD2260D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73G2ATTD2260D |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73G |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 226 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| HRG3216P-1331-D-T5 | RES SMD 1.33K OHM 0.5% 1W 1206 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2512R1200FEB | RES 0.12 OHM 1% 1W 2512 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12106R34FKEA | RES SMD 6.34 OHM 1% 1/2W 1210 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U03F5360V | RES 536 OHM 1% 1/10W 0603 SMD | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805WRD07154RL | RES SMD 154 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD3002F | RES 30K OHM 1% 1/3W 1206 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1372F25 | RES 13.7K OHM 1% 1/16W 0603 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ATTD36R5F | RES 36.5 OHM 1% 1/4W 0805 | 13682 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CSRN2010FTR750 | RES 0.75 OHM 1% 1W 2010 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-1272-W-T5 | RES SMD 12.7K OHM 1/10W 0603 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PT0805FR-7W0R332L | RES 0.332 OHM 1% 1/4W 0805 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA3F8661V | RES SMD 8.66K OHM 1% 1/4W 0603 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U01F3163C | RES 316K OHM 1% 1/20W 0201 SMD | 810 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10835 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03450 | $0.0345 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.