Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | WK73R3ATTE432J |
| LIXINC Part # | WK73R3ATTE432J |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 4.3K OHM 5% 2W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | WK73R3ATTE432J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | WK73R3ATTE432J |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | WK73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.3 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | Wide 2512 (6432 Metric), 1225 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.252" W (3.10mm x 6.40mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RV0603FR-0713KL | RES SMD 13K OHM 1% 1/10W 0603 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD7063C50 | RES 706K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080515K4FKTB | RES SMD 15.4K OHM 1% 1/8W 0805 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD18R7C50 | RES 18.7 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PTN1206E6732BST1 | RES SMD 67.3K OHM 0.1% 0.4W 1206 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060332K0DHEA | RES 32K OHM 0.5% 1/8W 0603 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-6042-B-T5 | RES SMD 60.4K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2080F25 | RES 208 OHM 1% 1/16W 0603 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC1210JR-07270RL | RES SMD 270 OHM 5% 1/2W 1210 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0805JT510R | RES 510 OHM 5% 1/8W 0805 | 70995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206150RBEEA | RES 150 OHM 0.1% 2/5W 1206 | 1284 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-8ENF2553V | RES SMD 255K OHM 1% 1/4W 1206 | 25293 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0603DRD07487RL | RES SMD 487 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10900 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.18492 | $0.18492 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.