Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0402BRD074K37L |
| LIXINC Part # | RT0402BRD074K37L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 4.37KOHM 0.1% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0402BRD074K37L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0402BRD074K37L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 4.37 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.014" (0.35mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RG2012V-4991-P-T1 | RES SMD 4.99KOHM 0.02% 1/8W 0805 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS040290R9FKED | RES SMD 90.9 OHM 1% 1/5W 0402 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H3ATTE6344F | RES 6.34M OHM 1% 1W 2512 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012P-90R9-D-T5 | RES SMD 90.9 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2342D50 | RES 23.4K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMF25SBRD1K5 | RES SMD 1.5K OHM 0.1% 1/4W MELF | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805FRD071K8L | RES SMD 1.8K OHM 1% 1/8W 0805 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206W180RJEC | RES SMD 180 OHM 5% 2.4W 1206 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RHC2512FT1R13 | RES 1.13 OHM 1% 2W 2512 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGV2512F3M01 | RES SMD 3.01M OHM 1% 1W 2512 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-3VRW3242V | RES 32.4K OHM 0.05% 1/8W 0603 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P1ETTP3302D | RES 33K OHM 0.5% 1/8W 0402 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B68R0JTP | RES SMD 68 OHM 5% 1.5W 0603 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10806 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04071 | $0.04071 |
| 10000 | $0.04071 | $407.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.