Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW201014R3FKEFHP |
| LIXINC Part # | CRCW201014R3FKEFHP |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 14.3 OHM 1% 1W 2010 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW201014R3FKEFHP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW201014R3FKEFHP |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW-HP |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 14.3 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2010 (5025 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2010 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1ETTP2741F50 | RES 2.74K OHM 1% 1/16W 0402 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-H2RF1960X | RES 196 OHM 1% 1/10W 0402 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AR0805FR-0782KL | RES SMD 82K OHM 1% 1/8W 0805 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DTE576K | RES 576K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ERTTP1691F | RES 1.69K OHM 1% 1/10W 0402 | 20562 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD7960B05 | RES 796 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S14F2871U | RES SMD 2.87K OHM 1% 1/2W 1210 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLT0603Z8450LBTS | RES SMD 845 OHM 0.01% 0.15W 0603 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW080575K9BETY | RES 75.9K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DKE64K9 | RES 64.9K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206DR-072K2L | RES SMD 2.2K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP2003F50 | RES 200K OHM 1% 1/16W 0402 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402JR-0791KL | RES SMD 91K OHM 5% 1/16W 0402 | 21161 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10961 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.14128 | $0.14128 |
| 4000 | $0.14128 | $565.12 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.