Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73H2ERTTD2210D |
| LIXINC Part # | RK73H2ERTTD2210D |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RESISTOR ANTI SULFUR |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73H2ERTTD2210D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73H2ERTTD2210D |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73-RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 221 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.102" W (3.20mm x 2.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ATTD56R0D50 | RES 56 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-8AEB3832V | RES SMD 38.3K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 1624 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DTC3R40 | RES 3.4 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD5423B50 | RES 542K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW060320K5FKEA | RES SMD 20.5K OHM 1% 1/10W 0603 | 1259 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD59R0F25 | RES 59 OHM 1% 1/4W 1206 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-8870-D-T5 | RES SMD 887 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0402FRD0771R5L | RES SMD 71.5 OHM 1% 1/16W 0402 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP3091C25 | RES 3.09K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6D60R4V | RES 60.4 OHM 0.5% 1/2W 0805 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1840D10 | RES 184 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN06B2801CT5-50 | RES SMD 280 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K03B25B8RWS | RES SMD 25.8K OHM 0.1% 1/5W 1005 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10817 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10091 | $0.10091 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.