Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW120664K9FKEBC |
| LIXINC Part # | CRCW120664K9FKEBC |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 64.9K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW120664K9FKEBC Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW120664K9FKEBC |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW-C |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 64.9 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.120" L x 0.061" W (3.05mm x 1.55mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD4811C25 | RES 4.81K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0211R5F | RES SMD 11.5 OHM 1% 3/4W 2010 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW0805390RFKTA | RES SMD 390 OHM 1% 1/8W 0805 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW2512130RFKEH | RES SMD 130 OHM 1% 1W 2512 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1421B05 | RES 1.42K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-3ARB4021V | RES SMD 4.02KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD3650F50 | RES 365 OHM 1% 1/8W 0805 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HRG3216P-9311-B-T1 | RES SMD 9.31K OHM 0.1% 1W 1206 | 858 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-2003-W-T1 | RES SMD 200K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RQ73C1J1K62BTD | RES 1.62 KOHMS 0.1% 0.15W 0603 | 9596 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-6ENF4530V | RES SMD 453 OHM 1% 1/8W 0805 | 26069 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-3572-B-T5 | RES SMD 35.7K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RGC0402DTD887K | RES 887K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10821 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00821 | $0.00821 |
| 30000 | $0.00784 | $235.2 |
| 50000 | $0.00736 | $368 |
| 100000 | $0.00726 | $726 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.