Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ATTD3650F50 |
| LIXINC Part # | RN73R2ATTD3650F50 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 365 OHM 1% 1/8W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ATTD3650F50 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ATTD3650F50 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 365 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.125W, 1/8W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±50ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| HRG3216P-9311-B-T1 | RES SMD 9.31K OHM 0.1% 1W 1206 | 827 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-2003-W-T1 | RES SMD 200K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RQ73C1J1K62BTD | RES 1.62 KOHMS 0.1% 0.15W 0603 | 9613 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-6ENF4530V | RES SMD 453 OHM 1% 1/8W 0805 | 26081 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-3572-B-T5 | RES SMD 35.7K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RGC0402DTD887K | RES 887K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP2981B25 | RES 2.98K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 912 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DKC562R | RES 562 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD32R0F100 | RES 32 OHM 1% 1/16W 0603 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608V-221-W-T5 | RES SMD 220 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC2010FK-07510RL | RES SMD 510 OHM 1% 3/4W 2010 | 4844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0805-FX-1050ELF | RES SMD 105 OHM 1% 1/8W 0805 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402DKE220R | RES 220 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10824 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06630 | $0.0663 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.