Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-14YJ155U |
| LIXINC Part # | ERJ-14YJ155U |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 1.5M OHM 5% 1/2W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-14YJ155U Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-14YJ155U |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-14 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.5 MOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | -400/ +150ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2ETTD5492F100 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H3ATTE2103F | RES 210K OHM 1% 1W 2512 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B1FRTTBL753J | RES 75K OHM 5% 1/32W 1005 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD7231D100 | RES 7.23K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM10F4301CT | RES SMD 4.3K OHM 1% 1/8W 0805 | 871 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD8661F | RES 8.66K OHM 1% 1/4W 0805 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-5113-B-T5 | RES SMD 511K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN06B2210CT5-25 | RES SMD 221 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCG120647K0JNEA | RES SMD 47K OHM 5% 1/4W 1206 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1218110RFKEKHP | RES SMD 110 OHM 1% 1.5W 1218 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP0805M10R0KNT | RES SMD THICK FILM 0805 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L0805MR200KBT | RES THIN FILM SMD 0805 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRC07432RL | RES SMD 432 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 18953 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.19000 | $0.19 |
| 5000 | $0.02663 | $133.15 |
| 10000 | $0.02485 | $248.5 |
| 25000 | $0.02361 | $590.25 |
| 50000 | $0.02313 | $1156.5 |
| 125000 | $0.02264 | $2830 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.