Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73B1FRTTBL753J |
| LIXINC Part # | RK73B1FRTTBL753J |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 75K OHM 5% 1/32W 1005 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73B1FRTTBL753J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73B1FRTTBL753J |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73-RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 75 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.03W, 1/32W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±250ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 01005 (0402 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 01005 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.016" L x 0.008" W (0.40mm x 0.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.006" (0.15mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD7231D100 | RES 7.23K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM10F4301CT | RES SMD 4.3K OHM 1% 1/8W 0805 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD8661F | RES 8.66K OHM 1% 1/4W 0805 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-5113-B-T5 | RES SMD 511K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN06B2210CT5-25 | RES SMD 221 OHM 0.1% 1/16W 0603 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCG120647K0JNEA | RES SMD 47K OHM 5% 1/4W 1206 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1218110RFKEKHP | RES SMD 110 OHM 1% 1.5W 1218 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHP0805M10R0KNT | RES SMD THICK FILM 0805 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| L0805MR200KBT | RES THIN FILM SMD 0805 | 816 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206CRC07432RL | RES SMD 432 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 828 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0402B7K32E | RES SMD 7.32KOHM 0.1% 1/16W 0402 | 1084 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0201FR-07365KL | RES SMD 365K OHM 1% 1/20W 0201 | 6857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D2TO035C4R700KTE3 | RES SMD 4.7 OHM 10% 35W TO263 | 971 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10803 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.08800 | $0.088 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.