Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73H2BRTTD1301F |
| LIXINC Part # | RK73H2BRTTD1301F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 1.3K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73H2BRTTD1301F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73H2BRTTD1301F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73-RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.3 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R2BTTD4320D50 | RES 432 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD34R4C25 | RES 34.4 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AR0805FR-07115KL | RES SMD 115K OHM 1% 1/8W 0805 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0201FT73K2 | RES 73.2K OHM 1% 1/20W 0201 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1218JK-0727KL | RES SMD 27K OHM 1W 1812 WIDE | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW12063K92BYTA | RES 3.92K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DTC28K0 | RES 28K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRB0734KL | RES SMD 34K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERA-2ARC2211X | RES SMD 2.21K OHM 1/16W 0402 | 1683 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0603DR-071K96L | RES SMD 1.96KOHM 0.5% 1/10W 0603 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD4221F100 | RES 4.22K OHM 1% 1/16W 0603 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-3010-B-T5 | RES SMD 301 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1021A05 | RES 1.02K OHM 0.05% 1/16W 0603 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10963 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03278 | $0.03278 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.