Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RC1608F1373CS |
| LIXINC Part # | RC1608F1373CS |
| Mtengenezaji | Samsung Electro-Mechanics |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 137K OHM 1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RC1608F1373CS Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RC1608F1373CS |
| Chapa: | Samsung Electro-Mechanics |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Samsung Electro-Mechanics |
| mfululizo: | RC |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 137 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| TNPW0603196KBHEA | RES 196K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1JTTD3241D | RES 3.24K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1431D50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP1820C | RES 182 OHM 0.25% 1/10W 0402 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD9762C50 | RES 97.6K OHM 0.25% 1/4W 1210 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2841A05 | RES 2.84K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0805-FX-5601ELF | RES SMD 5.6K OHM 1% 1/8W 0805 | 19888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HVC4020V1004JET | RES SMD 1M OHM 5% 1.5W 4020 | 1140 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL04066K20JNEA | RES SMD 6.2K OHM 1/4W 0604 WIDE | 972 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD4751B25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD1671C25 | RES 1.67K OHM 0.25% 1/16W 0603 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRL2512-FW-R510ELF | RES 0.51 OHM 1% 1W 2512 | 815 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 352068RJT | RES SMD 68 OHM 5% 1W 2512 | 9061 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10912 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00842 | $0.00842 |
| 250000 | $0.00272 | $680 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.