Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT1206DRD0730R1L |
| LIXINC Part # | RT1206DRD0730R1L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 30.1 OHM 0.5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT1206DRD0730R1L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT1206DRD0730R1L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 30.1 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2BTTD1102A25 | RES 11K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW060318R2FKEA | RES SMD 18.2 OHM 1% 1/10W 0603 | 18304 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DTC680R | RES 680 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW120622K1DETA | RES 22.1K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 949 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B2ATTD6R8G | RES 6.8 OHM 2% 1/4W 0805 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210CRB07715RL | RES SMD 715 OHM 0.25% 1/4W 1210 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005N-472-D-T10 | RES SMD 4.7K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLT0805Z1431LBTS | RES SMD 1.43KOHM 0.01% 1/4W 0805 | 993 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCS04020C1330FE000 | RES SMD 133 OHM 1% 1/10W 0402 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW06031K80BECN | RES 1.8K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 823 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD4531F10 | RES 4.53K OHM 1% 1/8W 0805 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD5111D50 | RES 5.11K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 4-2176092-9 | RES SMD 2.37K OHM 0.1% 1/4W 0805 | 1810 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10861 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.03330 | $0.0333 |
| 5000 | $0.03330 | $166.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.