Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SR732BTTD1R87D |
| LIXINC Part # | SR732BTTD1R87D |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | CURRENT SENSE RESISTOR |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SR732BTTD1R87D Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SR732BTTD1R87D |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | SR73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.87 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.333W, 1/3W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Current Sense, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 150°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1ETTP4641C25 | RES 4.64K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 975 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1432C10 | RES 14.3K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 938 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD9653F50 | RES 965K OHM 1% 1/4W 1210 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805470KBYCN | RES 470K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4531C10 | RES 4.53K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 866 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD3090F25 | RES 309 OHM 1% 1/10W 0603 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| P0603Z1502LBW | P 0603 Z 1502 L B WP | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCC040210M0FKED | RCC0402 100 10M 1% ET7 E3 | 20487 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P06F35R7V | RES SMD 35.7 OHM 1% 1/2W 0805 | 997 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCG0603100RJNEA | RES SMD 100 OHM 5% 1/10W 0603 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR042R01F | RES SMD 2.01 OHM 1% 1/2W 1210 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1260B25 | RES 126 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 860 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD2460F10 | RES 246 OHM 1% 1/8W 0805 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10890 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11305 | $0.11305 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.