Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RT0402BRD07536RL |
| LIXINC Part # | RT0402BRD07536RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 536 OHM 0.1% 1/16W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RT0402BRD07536RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RT0402BRD07536RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 536 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.063W, 1/16W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.014" (0.35mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73B2BTTD334J | RES 330K OHM 5% 1/4W 1206 | 21253 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD7963B25 | RES 796K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 900 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-8BQFR82V | RES 0.82 OHM 1% 1/2W 1206 | 2445 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW120671K5BETY | RES 71.5K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 957 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R3ATTE2610F | RES 261 OHM 1% 2W 2512 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGCQ2010F560K | CRGCQ 2010 560K 1% | 28748 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-2151-P-T1 | RES SMD 2.15K OHM 1/10W 0603 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD6192F50 | RES 61.9K OHM 1% 1/10W 0603 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD3651D50 | RES 3.65K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 838 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-1GNF1693C | RES SMD 169K OHM 1% 1/20W 0201 | 60158 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1454D25 | RES 1.45M OHM 0.5% 1/8W 0805 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B1K00JS6 | RES SMD 1K OHM 5% 1.5W 0603 | 950 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP5760F25 | RES 576 OHM 1% 1/16W 0402 | 928 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 11862 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.38000 | $0.38 |
| 10000 | $0.05800 | $580 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.