Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RC1206FR-079M09L |
| LIXINC Part # | RC1206FR-079M09L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 9.09M OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RC1206FR-079M09L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RC1206FR-079M09L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RC_L |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 9.09 MOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| WSL1206R0200DTB | RES 0.02 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD1622D | RES 16.2K OHM 0.5% 1/5W 0603 | 964 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603B47R0GWB | RES SMD 47 OHM 2% 1.5W 0603 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RGT2012P-563-B-T5 | RES 56 KOHM 0.1% 1/10W 0805 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD7771B50 | RES 7.77K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD2463D50 | RES 246K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 946 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD5110F25 | RES 511 OHM 1% 1/4W 1206 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1210A10 | RES 121 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 986 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342H07B8E25PT3 | RES SMD 8.25K OHM 1% 1/4W 1206 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD4482B25 | RES 44.8K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 926 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1601F100 | RES 1.6K OHM 1% 1/10W 0603 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD3322F25 | RES 33.2K OHM 1% 1/8W 0805 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206BRB07499RL | RES SMD 499 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 896 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10993 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.00928 | $0.00928 |
| 5000 | $0.00886 | $44.3 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.