Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RV1206DR-071M2L |
| LIXINC Part # | RV1206DR-071M2L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 1.2M OHM 0.5% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RV1206DR-071M2L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 18 - Apr 22 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RV1206DR-071M2L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | RV |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.2 MOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | High Voltage, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| SG73S2ATTD160G | RES 16 OHM 2% 1/4W 0805 | 869 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DKE3R40 | RES 3.4 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCR18ERTF4301 | RES SMD 4.3K OHM 1% 1/4W 1206 | 974 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206BKE10K2 | RES 10.2K OHM 0.1% 1/3W 1206 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U06F24R9V | RES 24.9 OHM 1% 1/8W 0805 SMD | 857 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH1206F97R6 | RES SMD 97.6 OHM 1% 1/2W 1206 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U02F39R0X | RES 39 OHM 1% 1/10W 0402 SMD | 10204 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU12061K80BZEN00 | RES SMD 1.8K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206BRE07133RL | RES SMD 133 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TLR3AWDTE6L00F | RES 0.006 OHM 1% 2W 2512 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1452C50 | RES 14.5K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD8201D100 | RES 8.2K OHM 0.5% 1/16W 0603 | 848 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E12B73B2RWI | RES SMD 73.2KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10935 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.06421 | $0.06421 |
| 5000 | $0.06129 | $306.45 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.