Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2BTTD1001F100 |
| LIXINC Part # | RN73R2BTTD1001F100 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 1K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2BTTD1001F100 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2BTTD1001F100 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RS73F2BTTD1070F | RES 107 OHM 1% 1/3W 1206 | 888 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1302F10 | RES 13K OHM 1% 1/10W 0603 | 819 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD5620C50 | RES 562 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1ETTP2102C25 | RES 21K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ETTD9533F | RES 953K OHM 1% 1/2W 1210 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW25125K60FKEGHP | RES SMD 5.6K OHM 1% 1.5W 2512 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR732ETTDR12G | CURRENT SENSE RESISTOR | 998 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU0805464RAZEN00 | RES SMD 464 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 983 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2BTTD2703F | RES 270K OHM 1% 1/4W 1206 | 4345 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2BTTD52R3D | RES 52.3 OHM 0.5% 1/3W 1206 | 941 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12181R40FKEK | RES SMD 1.4 OHM 1% 1W 1218 | 874 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CHPHT0805K2002FGT | RES SMD 20K OHM 1% 0.02W 0805 | 1099 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206FRE0711R5L | RES SMD 11.5 OHM 1% 1/4W 1206 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10896 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10400 | $0.104 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.