Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW1210196KBEEN |
| LIXINC Part # | TNPW1210196KBEEN |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 196K OHM 0.1% 1/2W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW1210196KBEEN Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW1210196KBEEN |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW e3 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 196 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.096" W (3.20mm x 2.45mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.030" (0.75mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRCW25128K25FKEG | RES SMD 8.25K OHM 1% 1W 2512 | 3600 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206WRB07150RL | RES SMD 150 OHM 0.05% 1/4W 1206 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD4752F50 | RES 47.5K OHM 1% 1/4W 1210 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP2512B750RGET | RES SMD 750 OHM 2% 3.5W 2512 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD1473F25 | RES 147K OHM 1% 1/4W 1206 | 882 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12101K43FKEAHP | RES SMD 1.43K OHM 1% 3/4W 1210 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH1206J3M9 | RES SMD 3.9M OHM 5% 1/2W 1206 | 982 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ETTD1242D | RES 12.4K OHM 0.5% 1/2W 1210 | 883 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCS0603820KFKEA | RES SMD 820K OHM 1% 1/4W 0603 | 5951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2BTTD69R8D | RES 69.8 OHM 0.5% 1W 1206 | 843 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12184K22FKTK | RES SMD 4.22K OHM 1% 1W 1218 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-12SF1691U | RES SMD 1.69K OHM 1% 3/4W 2010 | 5345 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012N-3740-W-T5 | RES SMD 374 OHM 0.05% 1/8W 0805 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10944 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.66500 | $0.665 |
| 1000 | $0.66500 | $665 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.