Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AA1218FK-07680RL |
| LIXINC Part # | AA1218FK-07680RL |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 680 OHM 1W 1812 WIDE |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AA1218FK-07680RL Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AA1218FK-07680RL |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AA |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 680 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±150ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | Wide 1812 (4532 Metric), 1218 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1218 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.181" W (3.10mm x 4.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RL1206FR-070R825L | RES 0.825 OHM 1% 1/4W 1206 | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW12106K19BETA | RES 6.19K OHM 0.1% 1/3W 1210 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1213D50 | RES 121K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD8761B05 | RES 8.76K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 837 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPU120639K2AZEN00 | RES SMD 39.2KOHM 0.05% 1/4W 1206 | 921 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y16364K80000F9R | RES SMD 4.8K OHM 1% 1/10W 0603 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805DRE07309KL | RES SMD 309K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 968 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1ETTP3321D | RES 3.32K OHM 0.5% 1/8W 0402 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGH0805J43K | RES SMD 43K OHM 5% 1/3W 0805 | 817 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD5112C50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM12F2102CT | RES SMD 21K OHM 1% 1/4W 1206 | 10810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2BTTD5620D | RES 562 OHM 0.5% 1W 1206 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PLT0603Z2910LBTS | RES SMD 291 OHM 0.01% 0.15W 0603 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10927 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.18230 | $0.1823 |
| 4000 | $0.16024 | $640.96 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.