Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | Y14870R15000B9R |
| LIXINC Part # | Y14870R15000B9R |
| Mtengenezaji | VPG Foil |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0.15 OHM 0.1% 1W 2512 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | Y14870R15000B9R Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | Y14870R15000B9R |
| Chapa: | VPG Foil |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | VPG Foil |
| mfululizo: | CSM |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 150 mOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 1W |
| utungaji: | Metal Foil |
| vipengele: | Current Sense, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±15ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -65°C ~ 170°C |
| kifurushi / kesi: | 2512 (6432 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2512 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.250" L x 0.125" W (6.35mm x 3.18mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.035" (0.89mm) |
| idadi ya kusitisha: | 4 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| 1-1614895-2 | RES SMD 9.38KOHM 0.1% 1/10W 0805 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1JTTD2000D | RES 200 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0805FR-0784R5L | RES SMD 84.5 OHM 1% 1/8W 0805 | 206479 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1210WRD0711K8L | RES SMD 11.8KOHM 0.05% 1/4W 1210 | 829 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR10EZPF2402 | RES SMD 24K OHM 1% 1/8W 0805 | 9491 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12068K25FKTB | RES SMD 8.25K OHM 1% 1/4W 1206 | 821 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0402FR-0757R6L | RES SMD 57.6 OHM 1% 1/16W 0402 | 952 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BKE169K | RES 169K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 834 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ESR03EZPJ515 | RES SMD 5.1M OHM 5% 1/4W 0603 | 6965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD2701A25 | RES 2.7K OHM 0.05% 1/10W 0603 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD9420C50 | RES 942 OHM 0.25% 1/4W 1206 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD2151C25 | RES 2.15K OHM 0.25% 1/4W 1206 | 801 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S12F1303U | RES SMD 130K OHM 1% 3/4W 1812 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10807 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $3.56440 | $3.5644 |
| 2500 | $3.29640 | $8241 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.