Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CR02434J |
| LIXINC Part # | CR02434J |
| Mtengenezaji | Meritek |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 430K OHM 5% 3/4W 2010 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CR02434J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CR02434J |
| Chapa: | Meritek |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Meritek |
| mfululizo: | CR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 430 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | - |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2010 (5025 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ATTD1582A05 | RES 15.8K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 802 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC1206FR-076M2L | RES SMD 6.2M OHM 1% 1/4W 1206 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216V-4020-B-T5 | RES SMD 402 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CPF0402B13R3E | RES 13.3 OHM 0.1% 1/16W 0402 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW080562K0FKTA | RES SMD 62K OHM 1% 1/8W 0805 | 813 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP86R6F | RES 86.6 OHM 1% 1/10W 0402 | 807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD2343C50 | RES 234K OHM 0.25% 1/16W 0603 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012P-912-W-T5 | RES SMD 9.1K OHM 0.05% 1/8W 0805 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MLF12BTE165K | RES 165K OHM 0.1% 1/2W MELF 0207 | 915 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD5760A10 | RES 576 OHM 0.05% 1/4W 1210 | 891 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW0805475KBEEA | RES 475K OHM 0.1% 1/5W 0805 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HRG3216P-69R8-D-T1 | RES SMD 69.8 OHM 0.5% 1W 1206 | 846 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-52R3-D-T5 | RES SMD 52.3 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10806 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.02144 | $0.02144 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.