Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW120616K2FKTB |
| LIXINC Part # | CRCW120616K2FKTB |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 16.2K OHM 1% 1/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW120616K2FKTB Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW120616K2FKTB |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 16.2 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H1ETTP2911C10 | RES 2.91K OHM 0.25% 1/16W 0402 | 907 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RM12F1244CT | RES SMD 1.24M OHM 1% 1/4W 1206 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW060319K8BHEA | RES 19.8K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4990F10 | RES 499 OHM 1% 1/16W 0402 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1ETTP18R2F | RES 18.2 OHM 1% 1/3W 0402 | 995 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73PF1E1K02BTDF | RES 1.02K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 981 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD2372D25 | RES 23.7K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 845 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805BRC07240RL | RES SMD 240 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 864 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206BKE1M69 | RES 1.69M OHM 0.1% 1/8W 1206 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD2912D100 | RES 29.1K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 872 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA0402FR-0712RL | RES SMD 12 OHM 1% 1/16W 0402 | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C1J374KBTD | RES SMD 374K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 4244 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1322D100 | RES 13.2K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 910 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10848 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01750 | $0.0175 |
| 10000 | $0.01671 | $167.1 |
| 30000 | $0.01534 | $460.2 |
| 50000 | $0.01441 | $720.5 |
| 100000 | $0.01419 | $1419 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.