Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | AC0603FR-071M8L |
| LIXINC Part # | AC0603FR-071M8L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 1.8M OHM 1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | AC0603FR-071M8L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | AC0603FR-071M8L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | AC |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 1.8 MOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-U1TF4753U | RES 475K OHM 1% 1W 2512 SMD | 984 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1005F5762CS | RES 57.6K OHM 1% 1/16W 0402 | 894 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW08052K15BETY | RES 2.15K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG2012V-1620-P-T1 | RES SMD 162 OHM 0.02% 1/8W 0805 | 893 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608P-9310-W-T5 | RES SMD 931 OHM 0.05% 1/10W 0603 | 897 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW08053K65DEEA | RES 3.65K OHM 0.5% 1/5W 0805 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRE0772K3L | RES SMD 73.2KOHM 0.1% 1/10W 0603 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1608N-112-W-T5 | RES SMD 1.1KOHM 0.05% 1/10W 0603 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT0805DRE07162KL | RES SMD 162K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 940 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD8763F50 | RES 876K OHM 1% 1/8W 0805 | 902 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD56R2B | RES 56.2 OHM 0.1% 1/4W 0805 | 979 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD52R3F | RES 52.3 OHM 1% 1/2W 1210 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G1JTTD1002C | RES 10K OHM 0.25% 1/5W 0603 | 875 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 14731 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10000 | $0.1 |
| 5000 | $0.00345 | $17.25 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.