Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RL1632S-R043-F |
| LIXINC Part # | RL1632S-R043-F |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 0.043 OHM 1% 1/2W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RL1632S-R043-F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RL1632S-R043-F |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RL |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 43 mOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Current Sense |
| mgawo wa joto: | 0/ +200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 125°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | - |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| PHP00805E1092BBT1 | RES SMD 10.9K OHM 0.1% 5/8W 0805 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW04025K23FKEDHP | RES SMD 5.23K OHM 1% 1/5W 0402 | 877 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD1050D50 | RES 105 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2BTTD1472C | RESISTOR THICK FILM 1206 | 805 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD2942B | RES 29.4K OHM 0.1% 1/3W 1206 | 868 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AA1206FR-07562RL | RES SMD 562 OHM 1% 1/4W 1206 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR0451R1F | RES SMD 51.1 OHM 1% 1/2W 1210 | 5822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DTC180K | RES 180K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DTC150K | RES 150K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603FRE0724R9L | RES SMD 24.9 OHM 1% 1/10W 0603 | 4310 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD2580F100 | RES 258 OHM 1% 1/4W 1206 | 947 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1150C25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 959 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW06034K64BYTA | RES 4.64K OHM 0.1% 1/10W 0603 | 804 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10818 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.11172 | $0.11172 |
| 5000 | $0.11172 | $558.6 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.