Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-S1DF1433U |
| LIXINC Part # | ERJ-S1DF1433U |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 143K OHM 1% 3/4W 2010 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-S1DF1433U Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-S1DF1433U |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-S1D |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 143 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 2010 (5025 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 2010 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD4023B10 | RES 402K OHM 0.1% 1/4W 1210 | 840 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCR25JZHFLR910 | RES 0.91 OHM 1% 1/2W 1210 | 14520 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD7412F50 | RES 74.1K OHM 1% 1/4W 1206 | 878 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206FR-0712R1L | RES SMD 12.1 OHM 1% 1/4W 1206 | 4068 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73P2ETTD1R0J | RES 1 OHM 5% 1/2W 1210 | 929 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD4123C | RES 412K OHM 0.25% 1/4W 0805 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW120666K5FKTA | RES SMD 66.5K OHM 1% 1/4W 1206 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-3EKF5230V | RES SMD 523 OHM 1% 1/10W 0603 | 63807 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT1206DRE0734RL | RES SMD 34 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 1000 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCA12060D4301BP500 | RES SMD 4.3K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 901 Zaidi juu ya Agizo |
|
| KTR18EZPF1050 | RES SMD 105 OHM 1% 1/4W 1206 | 904 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCC12062K00FKEA | RCC1206 100 2K0 1% ET1 E3 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL121878R7FKEK | RES SMD 78.7 OHM 1W 1812 WIDE | 994 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10864 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.13108 | $0.13108 |
| 5000 | $0.13108 | $655.4 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.