Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | CRCW120691R0JNEAHP |
| LIXINC Part # | CRCW120691R0JNEAHP |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 91 OHM 5% 3/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | CRCW120691R0JNEAHP Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | CRCW120691R0JNEAHP |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | CRCW-HP |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 91 Ohms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.122" L x 0.063" W (3.10mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.024" (0.60mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RK73B1JTTD182J | RES 1.8K OHM 5% 1/10W 0603 | 4954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP9533D | RES 953K OHM 0.5% 1/10W 0402 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP94R2D10 | RES 94.2 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 935 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC1210FR-0723R7L | RES SMD 23.7 OHM 1% 1/2W 1210 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2BTTD3282F50 | RES 32.8K OHM 1% 1/4W 1206 | 925 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD6421C25 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B1HTTC245G | RES 2.4M OHM 2% 1/20W 0201 | 812 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP1171B50 | RES 1.17K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2010FKE07324RL | RES SMD 324 OHM 1% 1/2W 2010 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RGC0805DTC200K | RES 200K OHM 0.5% 1/8W 0805 | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100FRF25R5 | RES SMD 1% 1W MELF | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW12065K11FKEC | RES SMD 5.11K OHM 1% 1/4W 1206 | 885 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ETTD5R36F | RES 5.36 OHM 1% 1/2W 1210 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10864 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.05002 | $0.05002 |
| 5000 | $0.05002 | $250.1 |
| 10000 | $0.04669 | $466.9 |
| 25000 | $0.04547 | $1136.75 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.