Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | WK73R2BTTD304J |
| LIXINC Part # | WK73R2BTTD304J |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 300K OHM 5% 3/4W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | WK73R2BTTD304J Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | WK73R2BTTD304J |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | WK73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 300 kOhms |
| uvumilivu: | ±5% |
| nguvu (watts): | 0.75W, 3/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | Wide 1206 (3216 Metric), 0612 |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | - |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.126" W (1.60mm x 3.20mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RS73G2BTTD4991D | RES 4.99K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 851 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S1ETTP6R04F | RES 6.04 OHM 1% 1/8W 0402 | 808 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G2ATTD5900F | THICKFILM RESISTOR 0805 | 854 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206BRD0721KL | RES SMD 21K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 977 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD6340C25 | RES 634 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1742F50 | RES 17.4K OHM 1% 1/8W 0805 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW1206280KBECN | RES 280K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| D55342H07B34E8RWS | RES SMD 34.8K OHM 1% 1/4W 1206 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRGCQ0402F12R | CRGCQ 0402 12R 1% | 8627 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SMM02040E9091BB300 | RES 9.09KOHM 0.1% 1/4W MELF 0204 | 942 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW06031K42BYEA | RES 1.42K OHM 0.1% 1/8W 0603 | 991 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD13R8D100 | RES 13.8 OHM 0.5% 1/10W 0603 | 980 Zaidi juu ya Agizo |
|
| TNPW06038K87FHEA | RES 8.87K OHM 1% 1/8W 0603 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10934 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04312 | $0.04312 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.