Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73R2ETTD1782A10 |
| LIXINC Part # | RN73R2ETTD1782A10 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73R2ETTD1782A10 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73R2ETTD1782A10 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73R |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 17.8 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.05% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73H2ETTD2581D50 | RES 2.58K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 825 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73D2B15KBTDF | RES SMD 15K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-A1AJ102U | RES SMD 1K OHM 1.33W 2512 WIDE | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PRG3216P-1401-D-T5 | RES SMD 1.4K OHM 1W 1206 WIDE | 967 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ETTD1800F | RES 180 OHM 1% 1/2W 1210 | 948 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AT1206DRE0739R2L | RES SMD 39.2 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 892 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC1206JR-07120KL | RES SMD 120K OHM 5% 1/4W 1206 | 5526 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1113F100 | RES 111K OHM 1% 1/8W 0805 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73C2A536RBTDG | RES SMD 536 OHM 0.1% 1/10W 0805 | 936 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR041001F | RES SMD 1K OHM 1% 1/2W 1210 | 903 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSL2512R1900FEA | RES 0.19 OHM 1% 1W 2512 | 880 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H3ATTE2371F | RES 2.37K OHM 1% 1W 2512 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0201JR-0743KL | RES SMD 43K OHM 5% 1/20W 0201 | 10215 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10985 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.65170 | $0.6517 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.