Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RG1608N-1873-D-T5 |
| LIXINC Part # | RG1608N-1873-D-T5 |
| Mtengenezaji | Susumu |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES SMD 187K OHM 0.5% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RG1608N-1873-D-T5 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RG1608N-1873-D-T5 |
| Chapa: | Susumu |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Susumu |
| mfululizo: | RG |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 187 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±10ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.020" (0.50mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RNCF0402DTE5K11 | RES 5.11K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342H04B147ERT0 | RES SMD 147K OHM 1% 0.15W 1505 | 879 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73G2ATTD4323C | RES 432K OHM 0.25% 1/4W 0805 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RP73D2B1K74BTG | RES SMD 1.74K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG73S2ATTD124J | RES 120K OHM 5% 1/4W 0805 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MMP100JR-1M | RES SMD 5% 1W MELF | 937 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1206499KFKEAC | RES 499K OHM 1% 1/4W 1206 | 914 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW04021K60JNTD | RES SMD 1.6K OHM 5% 1/16W 0402 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD2981A05 | RES 2.98K OHM 0.05% 1/10W 0603 | 919 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RMCF0603JT120K | RES 120K OHM 5% 1/10W 0603 | 182915886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U06J241V | RES 240 OHM 5% 1/8W 0805 SMD | 896 Zaidi juu ya Agizo |
|
| Y1121330R000B9R | RES SMD 330 OHM 0.1% 1/4W J LEAD | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD1502D100 | RES 15K OHM 0.5% 1/4W 1210 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10841 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.09776 | $0.09776 |
| 5000 | $0.09776 | $488.8 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.