Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | SR0603FR-7T3K3L |
| LIXINC Part # | SR0603FR-7T3K3L |
| Mtengenezaji | Yageo |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 3.3K OHM 1% 1/4W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | SR0603FR-7T3K3L Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | SR0603FR-7T3K3L |
| Chapa: | Yageo |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Yageo |
| mfululizo: | SR |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 3.3 kOhms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| mgawo wa joto: | ±200ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERJ-U03F2550V | RES 255 OHM 1% 1/10W 0603 SMD | 811 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD4020D25 | RES 402 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 835 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0603BRC07249RL | RES SMD 249 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 956 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402F8452CS | RES 84.5K OHM 1% 1/32W 01005 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1050B05 | RES 105 OHM 0.1% 1/10W 0603 | 960 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1433D25 | RES 143K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 970 Zaidi juu ya Agizo |
|
| 73E4R091G | RES 0.091 OHM 2% 1/2W 1206 | 886 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H1ETTP3833D | RES 383K OHM 0.5% 1/10W 0402 | 992 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2ATTD1102F | RES 11K OHM 1% 1/4W 0805 | 965 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R2BTTD273J | RES 27K OHM 5% 3/4W 1206 | 820 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-PA3F9102V | RES SMD 91K OHM 1% 1/4W 0603 | 5664 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRE07210KL | RES SMD 210K OHM 0.25% 1/8W 0805 | 951 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM6227JTR600 | RES 0.6 OHM 5% 3W 6227 | 990 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 19349 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.77000 | $0.77 |
| 5000 | $0.16885 | $844.25 |
| 10000 | $0.16631 | $1663.1 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.