Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RS73F2BTTD3403C |
| LIXINC Part # | RS73F2BTTD3403C |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 340K OHM 0.25% 1/3W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RS73F2BTTD3403C Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | Apr 20 - Apr 24 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RS73F2BTTD3403C |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RS73 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 340 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.25% |
| nguvu (watts): | 0.333W, 1/3W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| TNPW080530K0DEEC | RES 30K OHM 0.5% 1/5W 0805 | 905 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H3ATTE1402D | RES 14K OHM 0.5% 1W 2512 | 934 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD7060B10 | RES 706 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 853 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0402BKE10K5 | RES 10.5K OHM 0.1% 1/16W 0402 | 861 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP4021D50 | RES 4.02K OHM 0.5% 1/16W 0402 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73S2BTTDR130F | RES 130M OHM 1% 3/4W 1206 | 927 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW1206287KFKEA | RES SMD 287K OHM 1% 1/4W 1206 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT2010FKE074K48L | RES SMD 4.48K OHM 1% 1/2W 2010 | 895 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD28R7F25 | RES 28.7 OHM 1% 1/8W 0805 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WK73R1JTTD1740F | RES 174 OHM 1% 1/2W 0603 | 939 Zaidi juu ya Agizo |
|
| PE1206JRM070R039L | RES 0.039 OHM 5% 1/4W 1206 | 842 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP0603W12R0JTP | RES SMD 12 OHM 5% 1.5W 0603 | 954 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805BKE16R0 | RES 16 OHM 0.1% 1/8W 0805 | 859 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10991 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.14683 | $0.14683 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.