Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H2ETTD1170D25 |
| LIXINC Part # | RN73H2ETTD1170D25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 117 OHM 0.5% 1/4W 1210 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H2ETTD1170D25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 13 - May 17 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H2ETTD1170D25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 117 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.5% |
| nguvu (watts): | 0.25W, 1/4W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1210 (3225 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1210 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.098" W (3.20mm x 2.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| CRGH0603F35R7 | RES SMD 35.7 OHM 1% 1/5W 0603 | 933 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCL12258K06FKEG | RES SMD 8.06K OHM 2W 2512 WIDE | 899 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG731JTTD333M | RES 33K OHM 20% 1/10W 0603 | 930 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF1206DTE7R15 | RES 7.15 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-2RKF25R5X | RES SMD 25.5 OHM 1% 1/10W 0402 | 30383 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P03F6203V | RES SMD 620 KOHM 1% 1/5W 0603 | 884 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ATTD1454B50 | RES 1.45M OHM 0.1% 1/8W 0805 | 855 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RS73F2BTTD1622D | RES 16.2K OHM 0.5% 1/3W 1206 | 932 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SG732ETTD821M | RES 820 OHM 20% 1/2W 1210 | 889 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG1005V-182-W-T1 | RES SMD 1.8KOHM 0.05% 1/16W 0402 | 822 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1ETTP3240D10 | RES 324 OHM 0.5% 1/16W 0402 | 833 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S08F5360V | RES SMD 536 OHM 1% 1/4W 1206 | 841 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD2610C50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 932 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10903 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.21175 | $0.21175 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.