Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | TNPW1206357KBEEA |
| LIXINC Part # | TNPW1206357KBEEA |
| Mtengenezaji | Vishay / Dale |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 357K OHM 0.1% 2/5W 1206 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | TNPW1206357KBEEA Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | TNPW1206357KBEEA |
| Chapa: | Vishay / Dale |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Vishay / Dale |
| mfululizo: | TNPW e3 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 357 kOhms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.4W, 2/5W |
| utungaji: | Thin Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 1206 (3216 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 1206 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.026" (0.65mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| ERA-8AEB1820V | RES SMD 182 OHM 0.1% 1/4W 1206 | 5218 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-S1TF3403U | RES SMD 340K OHM 1% 1W 2512 | 849 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73G1ETTP5602D | RES 56K OHM 0.5% 1/10W 0402 | 923 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73B1JRTTD223J | RES 22K OHM 5% 1/10W 0603 | 943 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342E02B1E24RWS | RES SMD 1.24K OHM 1% 1/8W 0505 | 955 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-HP6F21R0V | RES 21 OHM 1% 1/2W 0805 | 985 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R1JTTD1262D100 | RES 12.6K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 961 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206B47R0GEC | RES SMD 47 OHM 2% 2.4W 1206 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P08D2491V | RES SMD 2.49 KOHM 0.5% 2/3W 1206 | 906 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1801B05 | RES 1.8K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 873 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206B820RGS6 | RES SMD 820 OHM 2% 2.4W 1206 | 911 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSLP2726L5000JEA | RES SMD 500 UOHM 5% 7W 2726 | 917 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206FR-07348RL | RES SMD 348 OHM 1% 1/4W 1206 | 21425 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10943 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.25270 | $0.2527 |
| 5000 | $0.25270 | $1263.5 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.