Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | ERJ-HP6F21R0V |
| LIXINC Part # | ERJ-HP6F21R0V |
| Mtengenezaji | Panasonic |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 21 OHM 1% 1/2W 0805 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | ERJ-HP6F21R0V Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | ERJ-HP6F21R0V |
| Chapa: | Panasonic |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | Panasonic |
| mfululizo: | ERJ-HP6 |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 21 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.5W, 1/2W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200 |
| mgawo wa joto: | ±300ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 175°C |
| kifurushi / kesi: | 0805 (2012 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0805 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.028" (0.70mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| RN73R1JTTD1262D100 | RES 12.6K OHM 0.5% 1/10W 0603 | 809 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206B47R0GEC | RES SMD 47 OHM 2% 2.4W 1206 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P08D2491V | RES SMD 2.49 KOHM 0.5% 2/3W 1206 | 963 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1801B05 | RES 1.8K OHM 0.1% 1/8W 0805 | 890 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RCP1206B820RGS6 | RES SMD 820 OHM 2% 2.4W 1206 | 987 Zaidi juu ya Agizo |
|
| WSLP2726L5000JEA | RES SMD 500 UOHM 5% 7W 2726 | 898 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC1206FR-07348RL | RES SMD 348 OHM 1% 1/4W 1206 | 21513 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2BTTD7772B25 | RES 77.7K OHM 0.1% 1/4W 1206 | 867 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC1210FR-07931KL | RES SMD 931K OHM 1% 1/2W 1210 | 826 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-4993-W-T1 | RES SMD 499K OHM 0.05% 1/4W 1206 | 818 Zaidi juu ya Agizo |
|
| MCR18ERTFL5R60 | RES SMD 5.6 OHM 1% 1/4W 1206 | 1300 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-P08D8451V | RES SMD 8.45 KOHM 0.5% 2/3W 1206 | 876 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CR012101F | RES SMD 2.1K OHM 1% 1W 2512 | 870 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10841 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.04002 | $0.04002 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.