Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RN73H1JTTD17R6B25 |
| LIXINC Part # | RN73H1JTTD17R6B25 |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 17.6 OHM 0.1% 1/10W 0603 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RN73H1JTTD17R6B25 Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RN73H1JTTD17R6B25 |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RN73H |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR)Cut Tape (CT) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 17.6 Ohms |
| uvumilivu: | ±0.1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Metal Film |
| vipengele: | Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±25ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0603 (1608 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0603 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.063" L x 0.031" W (1.60mm x 0.80mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.022" (0.55mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| SM4124FT10R5 | RES 10.5 OHM 1% 2W 4124 | 862 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-B1CJR01U | RES 0.01 OHM 2W 2010 WIDE | 810 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN731JTTD9311B10 | RES 9.31K OHM 0.1% 1/16W 0603 | 962 Zaidi juu ya Agizo |
|
| ERJ-U06F7503V | RES 750K OHM 1% 1/8W 0805 SMD | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCP0603FTD1K10 | RES 1.1K OHM 1% 1/8W 0603 | 8639 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT1206FRE0718KL | RES SMD 18K OHM 1% 1/4W 1206 | 10509 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H1JTTD1092F100 | RES 10.9K OHM 1% 1/10W 0603 | 850 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RK73H2ETTD33R0F | RES 33 OHM 1% 1/2W 1210 | 844 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805FRE0727RL | RES SMD 27 OHM 1% 1/8W 0805 | 9240 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RT0805CRE07750RL | RES SMD 750 OHM 0.25% 1/8W 0805 | 988 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SR0805KR-7W1K3L | RES 1.3K OHM 10% 1/4W 0805 | 973 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RC0402JR-071K1L | RES SMD 1.1K OHM 5% 1/16W 0402 | 13537 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1183D50 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 829 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10935 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.10080 | $0.1008 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.