Kwa Marejeleo Pekee
| Nambari ya Sehemu | RK73H1ERTTP12R4F |
| LIXINC Part # | RK73H1ERTTP12R4F |
| Mtengenezaji | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Kategoria | vipingamizi › chip resistors-uso mlima |
| Maelezo | RES 12.4 OHM 1% 1/10W 0402 |
| Mzunguko wa maisha | Inayotumika |
| RoHS | Hakuna Taarifa za RoHS |
| EDA/CAD Models | RK73H1ERTTP12R4F Alama ya PCB na Alama |
| Maghala | Marekani, Ulaya, China, Hong Kong SAR |
| Uwasilishaji Unaokadiriwa | May 16 - May 20 2026(Chagua Usafirishaji wa Haraka) |
| Udhamini | Hadi mwaka 1 [Dhamana-Chache]* |
| Malipo |
|
| Usafirishaji | ![]() |
| Nambari ya Sehemu: | RK73H1ERTTP12R4F |
| Chapa: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| Mzunguko wa maisha: | Active |
| RoHS: | Lead free / RoHS Compliant |
| Kategoria: | vipingamizi |
| Kitengo kidogo: | chip resistors-uso mlima |
| Mtengenezaji: | KOA Speer Electronics, Inc. |
| mfululizo: | RK73-RT |
| kifurushi: | Tape & Reel (TR) |
| hali ya sehemu: | Active |
| upinzani: | 12.4 Ohms |
| uvumilivu: | ±1% |
| nguvu (watts): | 0.1W, 1/10W |
| utungaji: | Thick Film |
| vipengele: | Anti-Sulfur, Automotive AEC-Q200, Moisture Resistant |
| mgawo wa joto: | ±100ppm/°C |
| joto la uendeshaji: | -55°C ~ 155°C |
| kifurushi / kesi: | 0402 (1005 Metric) |
| kifurushi cha kifaa cha wasambazaji: | 0402 |
| ukadiriaji: | AEC-Q200 |
| ukubwa / ukubwa: | 0.039" L x 0.020" W (1.00mm x 0.50mm) |
| urefu - ameketi (max): | 0.016" (0.40mm) |
| idadi ya kusitisha: | 2 |
| kiwango cha kushindwa: | - |
| SG732ETTD330M | RES 33 OHM 20% 1/2W 1210 | 852 Zaidi juu ya Agizo |
|
| HV732HTTE8063F | RES 806K OHM 1% 1/2W 2010 | 803 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RE1206DRE0722KL | RES SMD 22K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| CRCW201010K0FKEF | RES SMD 10K OHM 1% 3/4W 2010 | 5181 Zaidi juu ya Agizo |
|
| AC0201JR-07560RL | RES SMD 560 OHM 5% 1/20W 0201 | 887 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216N-63R4-D-T5 | RES SMD 63.4 OHM 0.5% 1/4W 1206 | 830 Zaidi juu ya Agizo |
|
| SM2615FTR226 | RES 0.226 OHM 1% 1W 2615 | 920 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73H2ETTD2493F10 | RES 249K OHM 1% 1/4W 1210 | 824 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ETTD1541F10 | RESISTOR THIN FILM 1210 SIZE 1% | 806 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RNCF0805DKE32R4 | RES 32.4 OHM 0.5% 1/8W 0805 | 847 Zaidi juu ya Agizo |
|
| M55342K08B6B81RWS | RES SMD 6.81K OHM 0.1% 0.8W 2010 | 958 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RG3216P-2872-D-T5 | RES SMD 28.7K OHM 0.5% 1/4W 1206 | 944 Zaidi juu ya Agizo |
|
| RN73R2ATTD1091F100 | RES 1.09K OHM 1% 1/8W 0805 | 814 Zaidi juu ya Agizo |
| Katika Hisa | 10914 - Zaidi juu ya Agizo |
|---|---|
| Kikomo cha Nukuu | Hakuna Kikomo |
| Muda wa Kuongoza | Ili Kuthibitishwa |
| Kiwango cha chini | 1 |
Vidokezo vya joto: Tafadhali jaza fomu iliyo hapa chini. Tutawasiliana nawe haraka iwezekanavyo.
| Qty. | Unit Price | Ext. Price |
|---|---|---|
| 1 | $0.01491 | $0.01491 |
Lixinc itatoa bei za ushindani zaidi kwako, tafadhali rejelea nukuu.
Tafadhali jisikie huru kuwasiliana nasi kwa maelezo.